Mai Canza Protocol

 • ODOT-S1E1 V2.0: Serial Gateway

  ODOT-S1E1 V2.0: Serial Gateway

  Wannan na'ura mai canzawa ce ta Sichuan Odot Automation System Co., LTD tsakanin RS232/485/422 da TCP/UDP.Wannan mai sauya yarjejeniya zai iya haɗa na'urorin tashar tashar jiragen ruwa cikin sauƙi zuwa Ethernet kuma ya gane haɓaka cibiyar sadarwa na na'urorin tashar tashar jiragen ruwa.

  Mai sauya yarjejeniya yana goyan bayan aikin "watsawa bayanai", wanda za'a iya saita shi azaman abokin ciniki ko sabar.Wannan aikin zai iya fahimtar sadarwar bayanai cikin sauƙi tsakanin PLC, uwar garken da sauran na'urorin Ethernet da na'urorin tashar tashar jiragen ruwa.

  Yana goyan bayan uwar garken TCP da TCP abokin ciniki na gaskiya
  Yana goyan bayan UDP m watsawa da kama-da-wane serial tashar jiragen ruwa
  Yana goyan bayan watsawa ta zahiri tare da ko ba tare da yarjejeniya ba.Fassarar watsawa na yarjejeniya tana goyan bayan MODBUS RTU/ASCII
  Yana goyan bayan siginar saitin burauzar WEB (Ma'auni na gama gari) ƙimar baud tashar tashar jiragen ruwa ta Serial 1200 zuwa 115200 bps

 • MG-CANEX na iya buɗewa zuwa Modbus TCP mai juyawa

  MG-CANEX na iya buɗewa zuwa Modbus TCP mai juyawa

  MG-CANEX Protocol Converter

  CAN Buɗe zuwa Modbus TCP mai sauya yarjejeniya

  MG-CANEX mai sauya yarjejeniya ne daga CANopen zuwa Modbus TCP.Na'urar tana taka rawa a matsayin maigidan a cikin cibiyar sadarwar CANopen kuma ana iya haɗa shi da daidaitattun na'urorin CANopen bayi.Watsawar bayanai tana goyan bayan PDO, SDO, kuma sarrafa kuskure yana goyan bayan bugun zuciya.Yana goyan bayan aika saƙon aiki tare da asynchronous.

  A matsayin sabar TCP a cikin hanyar sadarwa ta Modbus TCP, abokan cinikin TCP 5 na iya samun damar na'urar a lokaci guda, kuma ana iya haɗa ta zuwa mai sarrafa PLC da nau'ikan software na daidaitawa.Hakanan zai iya haɗa transceiver na gani da kuma fahimtar watsa bayanai mai nisa.

 • ODOT-S7MPIV2.0: PPI/MPI/ PROFIBUS Interface zuwa EtherNet

  ODOT-S7MPIV2.0: PPI/MPI/ PROFIBUS Interface zuwa EtherNet

  ♦ An sanya shi akan tashar sadarwar PPI/MPI/PROFIBUS na PLC, gabaɗaya ba tare da samar da wutar lantarki ta waje ba.

  ♦ Taimakawa direbobin sadarwa na Siemens S7 Ethernet, gami da MicroWIN, STEP7, TIA Portal, WinCC da dai sauransu.

  ♦ Haɗe tare da uwar garken Modbus-TCP, yankin bayanan Modbus na iya zama ta atomatik ko gyara zuwa taswira don yin rijistar S7-200/300/400

  ♦ S7TCP dangane da Modbus-TCP sadarwa za a iya gane lokaci guda

  ♦ Har zuwa 32 rundunan haɗin kwamfuta suna tallafawa

  ♦ MPI zuwa S7 Ethernet/Modbus-TCP Converter

  ♦ Yana goyan bayan sake saitin Maɓalli ɗaya

 • ODOT-DPM01: Modbus-RTU zuwa Mai Canjin Profibus-DP

  ODOT-DPM01: Modbus-RTU zuwa Mai Canjin Profibus-DP

  ♦ Yana goyan bayan canjin yarjejeniya tsakanin Modbus da PROFIBUS

  ♦ Yana goyan bayan RS485, RS422 da Rs232

  ♦ Yana goyan bayan Modbus master and bawa, kuma yana goyan bayan RTU ko ASCII

  ♦ Yana goyan bayan yanayin aiki na -40 ~ 85 ° C

  ♦ PROFIBUS-DP: Max.Shigar da bytes 244, Max.Fitowa 244 bytes

  ♦ DPM01: 1 Modbus zuwa ƙofar bayi na PROFIBUS, jimlar shigarwa da fitarwa shine 288 bytes.

  ♦ DPM02: (gyare-gyare) Modbus-RTU 1-way zuwa PROFIBUS ƙofar bawa, jimlar shigarwa da fitarwa shine bytes488.

 • ODOT-PNM02 V2.1: Modbus-RTU/ASCII zuwa Canjin ProfiNet

  ODOT-PNM02 V2.1: Modbus-RTU/ASCII zuwa Canjin ProfiNet

  ODOT-PNM02 V2.1

  Modbus (maigida / bawa, RTU / ASCII) zuwa ProfiNET, tashar tashar jiragen ruwa ta 2 (RS485/ RS232 / RS422), tana goyan bayan ramummuka 50, umarni 200 a tashar TIA (ta hanyar software da aka saita), goyan bayan bayi MAX 60

  ♦ Yana goyan bayan canjin yarjejeniya tsakanin Modbus da PROFINET

  ♦ Yana goyan bayan 2* RS485/RS232 ko 1*RS422

  ♦ Yana goyan bayan Modbus master ko bawa, kuma yana goyan bayan RTU ko ASCII

  ♦ Yana goyan bayan zafin aiki na -40 ~ 85°C

  ♦ Yana goyan bayan yanki na bayanai: 2 serial Modbus-RTU/ASCII zuwa ƙofar PROFIBUS tare da Max.shigar da 1440 bytes da Max.fitarwa 1440 bytes

  ♦ Yana goyan bayan sake saitin maɓalli ɗaya

   

 • ODOT-S2E2: 2 Serial Modbus RTU/ASCII zuwa Modbus TCP Converter

  ODOT-S2E2: 2 Serial Modbus RTU/ASCII zuwa Modbus TCP Converter

  ♦ Yana goyan bayan canjin yarjejeniya tsakanin Modbus-RTU da Modbus-TCP

  ♦ Yana goyan bayan haɗin 5 TCP abokan ciniki lokaci guda

  ODOT-S2E2 yana goyan bayan 2*RS485

  ODOT-S4E2 yana goyan bayan wayoyi na RS485/RS232/RS422

  ♦ Kowace tashar tashar jiragen ruwa tana goyan bayan Modbus masterand bawa

  ODOT-S2E2: 2 serial Modbus-RTU/ASCII zuwa Modbus-TCP Server ƙofa

  ODOT-S4E2: 4 serial Modbus-RTU/ASCII zuwa Modbus-TCP Server ƙofa

  ♦ Yana goyan bayan sake saitin maɓalli ɗaya

  ♦ Yanayin aiki na Ƙofar: watsawa ta gaskiya, taswirar adireshin

 • ODOT-S4E2: 4 Serial Modbus RTU/ASCII zuwa Modbus TCP mai juyawa

  ODOT-S4E2: 4 Serial Modbus RTU/ASCII zuwa Modbus TCP mai juyawa

  ♦ Yana goyan bayan canjin yarjejeniya tsakanin Modbus-RTU da Modbus-TCP

  ♦ Yana goyan bayan haɗin 5 TCP abokan ciniki lokaci guda

  ODOT-S2E2 yana goyan bayan 2*RS485

  ODOT-S4E2 yana goyan bayan wayoyi na RS485/RS232/RS422

  ♦ Kowace tashar tashar jiragen ruwa tana goyan bayan Modbus masterand bawa

  ODOT-S2E2: 2 serial Modbus-RTU/ASCII zuwa Modbus-TCP Server ƙofa

  ODOT-S4E2: 4 serial Modbus-RTU/ASCII zuwa Modbus-TCP Server ƙofa

  ♦ Yana goyan bayan sake saitin maɓalli ɗaya

  ♦ Yanayin aiki na Ƙofar: watsawa ta gaskiya, taswirar adireshin